Căn hộ OASKY Sơn Thịnh 2 - Tùng Lâm Vũng Tàu

Vũng Tàu
Căn Hộ Oasky Sơn Thịnh 2 - Tùng Lâm * Vũng Tàu

Căn hộ OASKY Sơn Thịnh 2 - Tùng Lâm Vũng Tàu

2 Lê Hồng Phong 36, Vũng Tàu, Việt Nam Hiển thị bản đồ
Khi đến Vũng Tàu, du khách có thể chọn ở lại Căn hộ OASKY Sơn Thịnh 2 - Tùng Lâm Vũng Tàu. Căn hộ có 9 phòng.
Tượng đài Chúa Kitô vua cách Căn hộ OASKY Sơn Thịnh 2 - Tùng Lâm Vũng Tàu 2.5 km, trong khi Quảng Trường Bãi Sau Tp.Vũng Tàu chỉ cách khách sạn 1.6 km. Chỗ nghỉ cách Jinguk Restaurant mà phục vụ các món ăn Hàn Quốc, khoảng 5 phút đi bộ. Các điểm tham quan chính, như Imperial Plaza Shopping Center, nằm gần chỗ nghỉ.
+ Hơn - Ít hơn
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi miễn phí
  • + Thêm

Bản đồ

Điểm du lịch ở

Vũng Tàu
Địa điểm tham quan
  • Cong vien Tho trang - 52 km
  • Beach - 347 km
  • Vuvuzela Imperial Beer Club - 349 km
  • The IMPERIAL Plaza - 353 km
  • Martyrs Monument - 454 km
  • Seagull & Dolphin Pools - 456 km
  • Bãi Sau Vũng Tàu - 542 km

Phòng & Tình trạng phòng tống

Vui lòng đợi, chúng tôi đang kiểm tra phòng trống cho bạn.
Tiện nghi

Ăn uống

  • Ấm đun nước điện
  • Dụng cụ nấu ăn / Dụng cụ nhà bếp
  • Khu ăn uống ngoài trời

Tiện nghi Phòng

  • Wi-Fi miễn phí trong phòng
  • Mini-bar
  • Khu vực tiếp khách
  • Sân trong
  • Bàn ăn
  • Tiện nghi ủi
  • Máy giặt
  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Tivi màn hình phẳng
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi miễn phí

Policy

Đăng ký vào: từ 14:00 cho đến 23:59
Thủ tục thanh toán: từ 06:00 cho đến 12:00
Nhập ngày
Nhập ngày
T5 30 Jul
T6 31 Jul
Khách
Tìm khách sạn ở Vũng Tàu